• สร้างคนให้เป็นผู้พัฒนา คิดค้น เผยแพร่ และนำเทคโนโลยีไปใช้อย่างมีคุณธรรม
1 โสภณ ก้างตั้น (ต้อม) 570/6 ถ.แฮปปี้แลนด์ 1 คลองจั่น บางกะปิ
2 จิราพร สังข์เงิน (กวาง) 88 เชาวเรศแมนชั่น ลาดพร้าว138 คลองจั่น บางกะปิ กทม. 10240
3 สันติ จิตงามขำ (เงาะ) 99/430 ม.16 ข.สะพานสูง ข.สะพานสูง กรุงเทพ 10250
4 นาย ภาคภูมิ เกาะสระน้อย (ออด) 126 ม.11 บ้านเจ้าคุณ3 (523) ซ.นวมินทร์163 ถ.นวมินทร์ ข.คันนายาว กทม. 10230
5 สุรเชษฐ์ ใจเพ็ชร์ (นัด) 4/2 ม.5 ต.นครสวรรค์ตก อ.เมือง จ.นครสวรรค์ 60000
6 นพชัย อภิชาติโอฬาร (เคียวคุง) K&Knet หมู่บ้าน เรือนสุข1 119/16 หมู่1 ถ. รังสิต-นครนายก ต. ลำผักกูด อ. ธัญบุรี จ. ปทุมธานี 12110
7 วราวุธ นินวิบูลย์ (วุธ) 3671/1 รามคำแหง 91/1 ถ.รามคำแหง แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพ 10240
8 ธนิต บุญประกอบ (ป้อม) คลองกุ่ม บึงกุ่ม กรุงเทพ 10240
9 นาย อภิชาติ อาจเนียม (อ๊อด) 32/316 รีเจ้นรัชดาทาวเวอร์ อินทรามาระ49 ห้วยขวาง กรุงเทพ
10 อมเรศ เงินพลอย (เอ) หมู่บ้านฉัตรแก้ว แฮปปี้แลนด์
11 นาย วสันต์ รัตนเพ็ชร (หมู) 93/97 รีเจ้นท์พัฒนาการ 5 แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพ 10250
12 นรินทร์ สุ่มมาตย์ (ต้น) 65 หมู่9 ต.นิเวศน์ อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด 45170
13 ชัชวาล เชี่ยววิทยพันธ์ (ม่อน) 4/488 หมู่ 7 หมู่บ้านธนะสิน ถนน นวมินทร์ ตำบล คลองกุ่ม อำเภอ บึงกุ่ม กรุงเทพฯ 10230
14 นาย ทศพล คูหาวาสินี (ทศ) 11/605 หมู่ที่7 แขวงบางแค เขตบางแค กรุงเทพฯ 10160
15 นพดล ติยวรพันธ์ (นพ) 34 ม.2 ต.ธารโต อ.ธารโต จ.ยะลา 95150
16 สันชัย บุญตก (ตุ่ม) 124/8
17 อภิชาติ ปรีดีสกุลชัย (ปอนด์) 33/301 ม.10 โชคชัย4 เขตลาดพร้าว กทม. 10230
18 รานี เดือนขาว (KOOKAI) 14 พหลโยธิน 17 แขวงลาดยาว เขตตุจักร กทม. 10900
19 เสริมศักดิ์ ช่างย้อม (น้องเอก) 61 หมู่ 4 ต.สามง่าม อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150
20 เฉลิมวุฒิ จรกา (ดอน) 354อ่อนนุช35 แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเพมหานคร 10250
21 นาย ทรงพจน์ เฉลิมแดน (จ้าน) 17 หมู่ 1 ต.เสาไห้ อ.เสาไห้ จ.สระบุรี 18160
22 ขนก ฤกษ์ดี (อาร์ท) 18 หมู่ 6 ต.หนองไผ่ อ.หนองขาหย่าง จ.อุทัยธานี 61130
23 นายธีระศักดิ์ สิงห์โตทอง (tee) 284 ม.2 ต.ลานสัก อ.ลานสัก จ.อุทัยธานี 61160
24 surapon umsard (mynamea) 302/23 แฟลตกองสลาก ถ.พระราม6 แขวง.สามเสน เขต.พญาไท กทม.10200
25 นางสาว อัมรินทร์ นิลจินดา (หมวย) 32/1 ม. 7 ตใ ทาหลวง อ. ท่าเรือ จ.พระนครศรีอยุธยา 13130
26 satawat rattatam (pok) 118/59 The TERRACE RAMA II ซอยท่าข้าม พระราม 2 บางขุนเทียน กรุงเทพฯ 10150
27 นายสดายุ กลมกล่อม (M) 79/2 ม.3 ต.ป่าอ้อ อ.ลานสัก จ.อุทัยธานี 61160
28 นาย วิทิตชัย วงศ์เจียมรัตน์ (เดียร์) 66/6 หมู่4 ตำบล ป่าแมต อำเภอเมือง จังหวัดแพร่ 54000
29 ณัฐพงศ์ เดือนหงาย (โอม) 133 ม.1 ต.ท่าสัก อ. พิชัย จ.อุตรดิตถ์ 53220
30 พรเทพ แพสุพัฒน์ (แจ็ค) 106/182 ต.คลองสองต้นนุ่น ข.ลาดกระบัง จ.กรุงเทพ 10520
31 Hideaki Takizawa (onojung) Tokyo japan
32 นิธิ ศิวะโกเศศ (อู่JunG[ไร]) 789/180ที่เหลือหาเอาเองเด๋ว อ.ตามถูก
33 วุฒิชัย บวรภักดี (คนไม่ธรรมดา) 216 ม.1 ต.ไร่น้อย อ.เมือง จ.อุบล
34 วรรณชัย สังข์ทอง (เอ้) 95/65 ม.ปั้นทอง3 ถ.รามอินทรา ซ.ลาดปล้าเค้า76กรุงเทพ
35 มูฮัมหมัดรูสลี เวาะเยาะ (ลี) ปัตตานี
36 กฤษดา คงสุวรรณ (กฤษ) กก
37 นายวรัท ภาคสวรรค์ (ต่อ) 100/280 ซ.7 ถ.กรุงเทพกรีฑา ม.นักกีฬาแหลมทอง ม.16 เขต/แขวง สะพานสูง กรุงเทพฯ 10250